AN NAM COMPUTERHTTP://QUANGBASANPHAM.VN/ADMIN/ADMI Hotline: 0923205555 quangbasanpham.vn
Đăng nhập
  Email
  Mật khẩu
Ghi nhớ tài khoản
Quên mật khẩu
Đăng ký gian hàng miễn phí
Về trang quangbasanpham.vn
Danh mục sản phẩm
Liên kết hữu ích
  
Chi tiết sản phẩm
Dây nhảy quang 10 mét lc – lc multi-mode
Cập nhật 19-09-2018 (17 giờ 24 phút 21 giây)
IP cập nhật tin ip: 118.70.180.155 ngày 19 tháng 09 năm 2018 lúc 17 giờ 24 phút 21 giây
Khách xem 30
Giá sản phẩm 300.000 Đồng
 

DÂY NHẢY QUANG 10 MÉT LC – LC MULTI-MODE

  • Giá 300.000 VNĐ
Dây nhảy quang 10 mét LC – LC Multi-mode
 

Dây nhảy quang 10 mét LC – LC Multi-mode 

AnNamtelecom_network! 
add : 
363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội
web:http://annamtelecom.com

         http://linhkienmang.vn
Tell: Lương : 
0918354183– 0972066283(zalo)
Gmail: annamtelecom363@gmail.com

 

Chi Tiết:

Dây nhảy quang Multi-mode ( đôi mốt ) vỏ mầu vàng

Chiều dài 10m, hoặc theo đơn đặt hàng

Sợi đôi- Duplex

Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play

Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Dây nhảy quang LC/UPC tới LC/UPC, Multimode, 50/125um, duplex, đường kính sợi 3mm, là sản phẩm thiết kế cho nhảy giữa hai Switches quang sử dụng module SFP. Việc dùng dây nhảy làm cho việc kết nối trở lên thuận tiện, dễ dàng hơn.

Đặc điểm kỹ thuật của dây nhảy quang LC/LC

Dây nhảy quang 10 mét lc – lc multi-mode
Từ khóa: dây nhảy quang