AN NAM COMPUTERHTTP://QUANGBASANPHAM.VN/ADMIN/ADMI Hotline: 0923205555 quangbasanpham.vn
Đăng nhập
  Email
  Mật khẩu
Ghi nhớ tài khoản
Quên mật khẩu
Đăng ký gian hàng miễn phí
Về trang quangbasanpham.vn
Danh mục sản phẩm
Liên kết hữu ích
  
Chi tiết sản phẩm
Cáp quang multi-mode 4 sợi (4 core/4fo), cáp quang
Cập nhật 19-09-2018 (17 giờ 27 phút 50 giây)
IP cập nhật tin ip: 113.190.254.74 ngày 19 tháng 09 năm 2018 lúc 17 giờ 27 phút 50 giây
Khách xem 29
Giá sản phẩm 28.500 Đồng
 

CÁP QUANG MULTI-MODE 4 SỢI (4 CORE/4FO), CÁP QUANG MULTI MODE 4 SỢI SỬ DỤNG TRONG NHÀ HOẶC NGOÀI TRỜI

  • Giá 28.500 VNĐ
Cáp quang Multi-mode 4 sợi (4 core/4FO), Cáp quang Multi mode 4 sợi sử dụng trong nhà hoặc ngoài trời
 

 

AnNamtelecom_network! 
add : 
363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội
web:http://annamtelecom.com

         http://linhkienmang.vn
Tell: Lương : 
0918354183– 0972066283(zalo)
Gmail: annamtelecom363@gmail.com

cap quang 4 soi(1) IMG_20150611_154245

Đặc trưng của cáp quang Multimode 4 sợi , Multimode 4 core

– Bước sóng hoạt động của sợi quang : 850 nm và 1300 nm.

– Phần tử chịu lực phi kim loại trung tâm.

– Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng.

– Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phương pháp SZ chung quanh phần tử chịu lực trung tâm (bện 2 lớp)

– Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.

– Lớp sợi tổng hợp chịu lực bao quanh lõi.

– Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ trong.

– Lớp băng thép dợn sóng chống loài gậm nhấm.

– Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ ngoài.

– Thích hợp cho chôn trực tiếp (DB) và chôn luồn ống (DU)

- Tiêu chuẩn sợi cáp quang multimode: ITU-T G.652D, G.655.

– Sợi quang nằm trong ống lỏng và di chuyển tự do trong ống. Ống đệm lỏng có tác dụng bảo vệ sợi quang khỏi những tác động cơ học.

– Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được suy hao tín hiệu tới mức tối đa

– Các ống đệm lỏng được bện xung quanh các thành phần chịu lực trung tâm, bảo vệ sợi quang khỏi những tác động khi lắp đặt và ảnh hưởng của môi trường (đặc biệt là sức kéo căng theo chiều dọc)

– Cáp quang multimode sử dụng Công nghệ chống thấm Drycore, ngăn nước và chống ẩm hiệu quả nhất.

– Cáp được thiết kế với vật liệu khô hoàn toàn,phi kiem loại nên có đường kính nhỏ gọn và rất nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Giảm thiểu tải trọng trên cột vì có đường kính nhỏ và nhẹ với cường độ chịu lực cao dựa vào các sợi tổng hợp chịu lực aramid.

– Cáp quang multimode Chịu lực căng tối đa lên đến 50 kN.

– Khoảng vượt lên đến 500m. (tùy vào khoảng vượt mà phân phối các loại sợi aramide phù hợp trong quá trình sản xuất).

– Cáp được thiết kế phi kim loại với vật liệu cách nhiệt tốt, chống sét tốt, hoàn toàn không bị ảnh hưởng bởi dòng điện cao thế, không ảnh hưởng bởi từ trường.

– Cáp được thiết kế để treo cột, đi trong nhà,hoặc bên ngoài trời, sử dụng cho mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, hệ thống thông tin đường dài.

– Cáp quang multimode được thiết kế với 2 lớp vỏ ngoài bằng chất liệu nhựa HDPE, do đó sẽ không bị suy giảm chất lượng do tia cực tím và các bức xạ tử ngoại, phù hợp để lắp đặt trên đường dây điện và song song với đường dây điện trên cùng một tháp truyền tải điện, đặc biệt có thể sử dụng cho các khoảng vượt lớn và các ứng dụng khác.

– Cáp quang multimode Tuân theo chuẩn IEEE P-1222, tiêu chuẩn này đã được công nhận cho cáp ADSS.

– Quý khách hàng quan tâm tới sản phẩm này vui lòng liên hệ trực tiếp để biết thêm chi tiết và để được báo giá tốt nhất.

Ngoài ra các sản phẩm Cáp quang multimode 4  sợicáp quang multimode 8 sợi… các sản  phẩm cáp quang singlemode được chúng tôi phân phối chính hãng, giá thành cạnh tranh nhất.

AnNamtelecom_network!
add :
363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội
web:http://annamtelecom.com

         http://linhkienmang.vn
Tell: Lương :
0918354183– 0972066283(zalo)
Gmail: annamtelecom363@gmail.com

Cung cấp và phân phối thiết bị mạng chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng
Giao hàng toàn quốc
Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline:
0972066283
===============================================================

CÁP QUANG

Cáp quang multi-mode 4 sợi (4 core/4fo), cáp quang
Từ khóa: dây nhảy quang