CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ AS Hotline: 0983120518 quangbasanpham.vn
Đăng nhập
  Email
  Mật khẩu
Ghi nhớ tài khoản
Quên mật khẩu
Đăng ký gian hàng miễn phí
Về trang quangbasanpham.vn
Danh mục sản phẩm
Liên kết hữu ích
  
Chi tiết sản phẩm
Module Quang WinTop YTPS-E54-120LD
Cập nhật 02-07-2019 (14 giờ 41 phút 45 giây)
IP cập nhật tin ip: 14.177.146.122 ngày 04 tháng 07 năm 2019 lúc 12 giờ 06 phút 22 giây
Khách xem 15
 Module quang WINTOP YTPS-E54-120LD
  • 155M SFP SM WDM Tx1490/Rx1550 120KM LC with DDM
  • Khoảng cách truyền cáp quang: 120 km LC with DDM
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Bước sóng quang: 1550 nm
  • Loại tín hiệu: Single-Mode
  • Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps Dual Fiber SFP
  • Nhiệt độ hoạt động: 0 – 70°C
  • Nguồn điện: 3.3V
  • Giao diện kết nối quang Dual Fiber LC
  • Hỗ trợ Hot Pluggable
  • Nhiệt độ hoạt động của module quang: Chuẩn: 0~+70°C, Công nghiệp:-40~+85 °C
  • Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP
  • Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

Ứng dụng

  1. Các Router và Switches ATM
  2. Cơ sở hạ tầng SONET/SDH Switch
  3. Các ứng dụng Fast Ethernet
LH: Mr.Hung - 0983.120.518

Module Quang WinTop YTPS-E54-120LD
Từ khóa: Module quang, switch, thiết bị mạng